Results 1 to 5 of 5

ชื่อกระทู้: พอ เข้าโปรแกรม ขายสินค้า ขึ้น Incorrect Password or password error

woramate
    Guest

พอ เข้าโปรแกรม ขายสินค้า ขึ้น Incorrect Password or password error

เมื่อวานนีร้พอเข้าโปรแกรมขายสินค้า แล้วมันขึ้น Incorrect Password or password error ไม่รู้ว่าที่บ้านใครมือซนเข้าไปเล่นอะไรไม่รู้ครับ
    พอจะมีวิธีการแก้ไขมั้ยครับ พี่ๆทีมงานช่วยด้วยครับ ร้านปิดมาสองวันแล้ว
    ของผมเป็น easy-acc Network Version ครับ พอไปหาวิธีแก้ไขมีแต่ โปรแกรม EASY-ACC เวอร์ชั่น 4.3x

Support Krit's Avatar
    สถานที่
    Businesss Soft

Re: พอ เข้าโปรแกรม ขายสินค้า ขึ้น Incorrect Password or password error

ครับ น่าจะเป็นปัญหาที่สัญญาณ LAN ขาดหายระหว่างการทำงาน ทำให้ข้อมูลมีการจัดเก็บไม่สมบูรณ์ครับ สำหรับการแก้ไขถ้ามีข้อมูลสำรองไว้ล่าสุด (1-2 วันนี้) ก็ให้นำข้อมูลกลับมาลงใหม่ สำหรับในกรณีที่ไม่มีการสำรองไว้ เบื้องต้นเจ้าหน้าที่ Support สามารถ Remote แก้ไขปัญหาให้ได้ครับ แต่ถ้ายังไม่ได้จะต้องสำรองข้อมูลและมาแก้ไขที่บริษัทอีกครั้ง แต่ขั้นตอนทั้งหมดสามารถดำเนินการให้เสร็จในเวลาไม่เกิน 30 นาทีครับ รบกวนคุณ woramate ติดต่อผ่านเจ้าหน้าที่ Support ที่หมายเลข 0 2971 4444 หรือติดต่อผ่านทาง Live Chat ก็ได้ครับ

Applicot
    Guest

Re: พอ เข้าโปรแกรม ขายสินค้า ขึ้น Incorrect Password or password error

กำลังพบปัญหานี้พอดีเลยค่ะ