Results 1 to 2 of 2

ชื่อกระทู้: ใช้ DOS version แล้ว เปิดใช้งาน GL เจอ error 1002 Incorrect password ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

mbamba
    Guest

ใช้ DOS version แล้ว เปิดใช้งาน GL เจอ error 1002 Incorrect password ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

ใช้ DOS version แล้ว เปิดใช้งาน GL เจอ error 1002 Incorrect password ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

โดยมี 5 directory company ซึ่ง company ที่ 1-4 เปิด GL ได้ปกติ แต่ว่าพอเปิดไปที่ company ที่5 ปรากฏว่าเมื่อเข้าเมนู GL แล้วขึ้น error 1002 Incorrect password ครับ ต้องแก้ไขอย่างไร

ต้องแก้ไขอย่างไร ลองทำตามนี้แล้ว แต่พิมพ์คำว่า ECACC /FIXPASSWORD มันบอกไม่เจอคำสั่งนี้

http://businesssoft.com/support/kb/a...ord-error.html

Support Krit's Avatar
    สถานที่
    Businesss Soft

Re: ใช้ DOS version แล้ว เปิดใช้งาน GL เจอ error 1002 Incorrect password ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

กรณีนี้คงต้องให้ส่งข้อมูลมาแก้ไขครับ รบกวนส่งข้อมูลมาที่ upload@businesssoft.com และเมื่อแก้ไขเสร็จแล้วจะเมลกลับไปแจ้งให้ทราบครับ คงใช้เวลาไม่เกิน 30 นาทีครับ