Results 1 to 2 of 2

ชื่อกระทู้: เปลี่ยนโปรแกรมเป็น ecpay แต่ต้องการนำข้อมูลพนักงานจากโปรแกรมเก่าไปใส่ใน ecpay ต้องทำอย่างไร

ruj
    Guest

เปลี่ยนโปรแกรมเป็น ecpay แต่ต้องการนำข้อมูลพนักงานจากโปรแกรมเก่าไปใส่ใน ecpay ต้องทำอย่างไร

พอดีลูกค้ามีพนักงานอยู่มากแต่ไม่ต้องการมานั่งคีย์ข้อมูลลงไปไหม่ไม่ทราบว่าจะสามารถทำได้ไหม เมื่อก่อนรู้สึกเหมือนจะมีวิธีนะครับ ผมจำไม่ได้รบกวนช่วยเหลือหน่อยครับ

รุุจ

Support
    สถานที่
    Business Soft

Re: เปลี่ยนโปรแกรมเป็น ecpay แต่ต้องการนำข้อมูลพนักงานจากโปรแกรมเก่าไปใส่ใน ecpay ต้องทำอย่างไร

ในส่วนของการ Import จะมีเฉพาะการนำเข้าข้อมูลจากเครื่องรูดบัตร ส่วนการนำเข้าในส่วนของรายชื่อพนักงานตามที่คุณรุจต้องการ เท่าที่ทราบไม่มีครับ แต่ผมคิดว่าน่าสนใจและน่าจะมีประโยชน์ คงจะแจ้งให้ฝ่ายพัฒนาพิจารณานะครับ