Results 1 to 3 of 3

ชื่อกระทู้: เข้าหัวข้อ กำหนดรหัสผู้ใช้โปรแกรมไม่ได้ครับ

admin_hana
    Guest

เข้าหัวข้อ กำหนดรหัสผู้ใช้โปรแกรมไม่ได้ครับ

กำลังลบรหัสผู้ใช้ที่ออกไป แล้วอยู่ ๆก็หลุดออกมา พอกลับเข้าไปอีกครั้งก็เ้ข้าหัวข้อนี้ไม่ได้ครับ และตอนนี้พอเข้าใช้งานโปรแกรมก็ไม่ถาม user กับ password แล้วครับ
    รบกวนช่วยแนะนำทีครับว่าเป็นอะไร รหัส error ก็ไม่มีแจ้งครับ เลยหาข้อมูลจากในเว็บไม่ได้
    ขอบคุณครับ

Support Krit's Avatar
    สถานที่
    Businesss Soft

Re: เข้าหัวข้อ กำหนดรหัสผู้ใช้โปรแกรมไม่ได้ครับ

ลองส่งข้อมูลมาเช็คก่อนครับ และแจ้งรหัสเดิมมาด้วย ถ้าดูแล้วรหัสตรงกับที่แจ้งมาก็จะแก้ไขให้ครับ แต่ถ้าถอดแล้วรหัสไม่ตรง จะต้องมีทำจดหมายยืนยันให้บริษัทฯ ทำการถอดรหัสให้ โดยให้กรรมการผู้มีอำนาจลงนาม ทำจดหมายถึงบริษัทโดยตรงครับ ทั้งนี้เพื่อป้องกันบุคคลภายนอกนำข้อมูลมาให้ทางบริษัทปลดรหัสให้

KiE
    Guest

Re: เข้าหัวข้อ กำหนดรหัสผู้ใช้โปรแกรมไม่ได้ครับ

ไม่ทราบว่าใช้โปรแกรม Version อะไรอยู่ครับ เป็น EASY-ACC version 4.3 หรือไม่โดยเป็นที่เมนู จัดการแฟ้มข้อมูล ข้อ14 กำหนดรหัสผู้ใช้โปรแกรม หรือเปล่าครับ

แต่ถ้าหากเป็น EASY-ACC for Windows ให้ทำตามคำแนะนำของคุณ Krit ครับ